Watu karibu 22 wameuawa huko jamuhuri ya Afrika ya Kati.

In Kimataifa
Watu karibu 22 wameuawa katika muda wa siku tatu za mapigano huko Jamhuri ya Afrika ya Kati. Wafugaji wenye silaha walikabiliana na wapiganaji wanamgambo katika mji wa kusini mashariki kuanzia siku ya Jumatano na milio ya risasi imeendelea kusikika hadi jana Ijumaa.
Ingawa chanzo cha mapigano hayo hakijajulikana, lakini wafugaji waliohusika katika mapigano hayo wanaaminika kuwa na mahusiano na kundi moja lililokuwa chini ya muungano wa kiislamu wa Seleka ambao umesambaratishwa.
Kundi hilo ndilo lililomuondoa rais Francois Bozize madarakani mwaka 2013.
Tangu wakati huo, maelfu ya watu wamepoteza maisha na wengine wengi wakiyakimbia makazi yao.
Umoja wa Mataifa umekadiria kuwa karibu watu 1000 wamekimbia makazi yao kutoka mkoa huo wa kusini mashariki baada ya machafuko ya wiki hii.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

CCM waongeza nafasi za Wajumbe Halmashauri kuu

Rais wa Tanzania na Mwenyekiti wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Dk Samia Suluhu amesema ili kupanua wigo, halmashauri kuu

Read More...

Washukiwa 25 wanaodaiwa kupanga njama za mapinduzi wakamatwa Ujerumani

Maelfu ya polisi leo wamefanya msururu wa misako kote Ujerumani wa washukiwa wa siasa kali za mrengo wa kulia

Read More...

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu