World Vission wasisitiza Ulinzi kwa watoto.

In Kitaifa

Imeelezwa kuwa suala la Kumlinda Mtoto ni Wajibu wa kila mmoja katika Eneo lolote alipo ili kuhakikisha Taifa linakuwa bora na kutengeneza Viongozi wajao.

Kauli hiyo imetolewa na Mtaalamu wa jinsia na Utetezi kutoka Shirika la World Vission Tanzania Bi. Tumain Fredy wakati akizungumza kulekea Siku ya Mtoto wa Afrika ambayo huadhimishwa June 16 ya kila Mwaka.

Bi, Tumain amesema suala la kumlinda Mtoto ni Jukumu la kila mmoja bila kujali huyo ni Mtoto wa nani.

Katika hatua nyingine amesema WORLD VISSION wameamua kushirikiana na Viongozi wa Dini katika kupambana kulinda haki ya Mtoto kwa sababu Viongozi hoa wana uwanda mpana wa kukutana na Jamii.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu