Bunge la China lauwekea sheria wimbo wa taifa.

In Kimataifa, Siasa

Bunge la China linatafakari juu ya rasimu ya sheria, ambayo itarasimisha kuwa ni kosa la jinai linalostahili hukumu ama kifungo, juu ya tabia ya kudharau wimbo wa kitaifa wa nchi hiyo.

Kosa kubwa zaidi litakalochukuliwa kama uhalifu mkubwa, ni kwa wale wanaorejelea maneno ya wimbo huo wa taifa na kutumia mashairi ya wimbo huo vibaya.

Watakapokamatwa na kuthibitika kutenda kosa hilo, wao watahukumiwa kifungo cha miaka kumi a mitano jela.

Mamlaka nchini China wanataka watu ambao watajitolea kuzingatia matukio rasmi,kama vile mikusanyiko ya kisiasa na katika michuano ya mpira wa miguu.

 

 

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

MAJANGILI SUGU WAKAMATWA ARUSHA.

Jeshi la polisi mkoani Arusha kushirikiana na kikosi kazi kinachojihusisha na TANAPA, mamlaka ya hifadhi ya Ngorongoro, kikosi dhidi

Read More...

Rais wa Jamhuri ya Kidemokrasi ya Kongo, na wa Uganda waweka mikakati ya kushirikiana.

Rais wa Jamhuri ya Kidemokrasi ya Kongo, Felix Tshisekedi amekuwa katika ziara ya siku mbili nchini Uganda kwa ajili

Read More...

Wagombea walioenguliwa waruhusiwa kushiriki Uchaguzi

Waziri wa Nchi ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe. Selemani Jafo ametangaza kuwaruhusu wagombea wote waliochukuwa fomu na kuzirejesha kwa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu