CARDI B AWEKA UAMINIFU WAKE KATIKA TIMU YAKE YA UTETEZI.

In Burudani, Kimataifa

Cardi B anaonekana kupambana dhidi ya waendesha
mashtaka katika kesi yake ya mahakama Kulingana na
ripoti ya CBS New York iliyochapishwa Jumatatu
(Oktoba 18), Cardi B anastahili kurudi mahakamani wiki
ijayo kwa kusikilizwa.


Nyota wa Hip Hop CARD B anakabiliwa na Mashtaka ya
uzembe pamoja na kushambulia katika CLUB ya angels
strip mnamo 2018.


Kulingana na ripoti, Cardi B anadaiwa kurusha chupa
kwa wauza baa wawili BADDIE G na JADE ndani ya
Klabu ya Angels strip huko Queens ambaye mmoja
alikuwa rafiki wa mume wake offset.


Huku Jade, alidai Cardi B aliwaamuru wasaidizi wake
kuwapiga yeye na dada yake katika club waliokuwa
wanafanya kazi huko New York City.

Endapo atapatikana na hatia, rapa huyo anaweza
kufungwa miaka minne gerezani.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu