MAMA YAKE CHID BENZ AFARIKI DUNIA.

In Burudani, Kitaifa

Mama wa msanii wa muziki wa Hip-hop nchini, Rashid Abdallah maarufu kama Chid Benz, Hawa Idd Mwamanda, amefariki dunia usiku wa kuamkia leo Februari 11, 2025, nyumbani kwake.

Akithibitisha taarifa za msiba huo, Chid Benz amesema kuwa kwa sasa msiba upo nyumbani kwao mtaa wa Masantula, Chanika jijini Dar es Salaam. Ameeleza kuwa wakati taarifa za kifo hicho zinamfikia alikuwa studio na anaelekea nyumbani kushiriki katika taratibu za awali za msiba.

Msanii huyo amesema amekuwa akipokea maswali mengi kuhusu mipango ya mazishi, lakini amesisitiza kuwa uamuzi rasmi utatolewa na kaka yake mkubwa baada ya familia kukamilisha mashauriano. Ameongeza kuwa ni vyema watu wakafika nyumbani kwa marehemu ili, endapo mazishi yatafanyika leo, waweze kushiriki pamoja na familia.

Taarifa rasmi kuhusu ratiba na taratibu za mazishi zinatarajiwa kutolewa baadaye na familia.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu