Mchakato wa kupandisha mishahara waanza.

In Kitaifa

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa
Umma na Utawala Bora Jenista Mhagama, amesema mishahara
ya watumishi wa umma itapanda ifikapofika Julai 2022 ambapo
sasa wizara imeanza kupitia taarifa za Watumishi katika Mfumo
wa Taarifa za Kiutumishi na Mishahara
Waziri Mhagama amesema ofisi yake imejipanga kupandisha
mishahara ya watumishi wa umma kwa wakati kama
alivyoelekeza Rais Samia wakati wa maadhimisho ya Siku ya
Wafanyakazi Duniani 
Amesema ofisi yake itafanya kazi usiku na mchana kuhakikisha
ifikapo Julai 2022 kila mtumishi wa umma anapata mshahara
mpya.

Hivyo amewataka watumishi wa umma kuwa watulivu wakati
zoezi hili likiendelea kushughulikiwa na Serikali.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu