NIFFER NA CHAVALA WAACHIWA HURU NA MAHAKAMA

In Kitaifa

Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar es Salaam imewaachia huru leo mchana vijana Jennifer Jovin (26), maarufu kama Niffer, na Mika Chavala, ambao walikuwa wakikabiliwa na mashitaka ya uhaini.

Uamuzi huo umetolewa baada ya kesi yao kufikishwa mbele ya Hakimu Mkazi Mkuu, Aaron Lyamuya, kwa ajili ya kutajwa. Wakati wa vikao vya Mahakama, Wakili wa Serikali, Titus Aron, aliwasilisha taarifa kuwa Mkurugenzi wa Mashtaka (DPP), Sylvester Mwakitalu, hatarajii kuendelea na mashtaka dhidi ya watuhumiwa hao, akitumia mamlaka yake chini ya kifungu cha 92(1) cha Sheria ya Mwenendo wa Mashauri ya Jinai (CPA).

Kufuatia maelezo hayo, Wakili wa Utetezi, Peter Kibala, alieleza kuwa hawana pingamizi dhidi ya hatua hiyo, akisisitiza kuwa mchakato huo unafuata taratibu za kisheria. Alisihi Mahakama kutoa tamko la kuwaachia huru washtakiwa.

Hakimu Lyamuya alikubali ombi la upande wa mashtaka na kutangaza kuwa Mahakama imewaachia huru washtakiwa wote wawili, isipokuwa endapo watakuwa wanahitajika kwa tuhuma nyingine tofauti na shauri hilo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu