Rais Magufuli amtaka Waziri wa Nishati na Madini kuachia ngazi.

In Kitaifa

Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt.John Pombe Magufuli amemtaka Waziri wa Nishati na Madini Prof.Sospeter Muhongo, ajithamini na achie ngazi kwa kushindwa kusimamia wizara yake ya Nishati na Madini

Pia Rais Magufuli amemsimamisha kazi Mkurugenzi wa mamlaka ya TMAA pamoja na kuivunja bodi hiyo na kutaka vyombo vya ulinzi na usalama kuwachunguza wafanyakazi wa wizara ya Nishati na Madini kuangalia kama wanahusika katika kuwafumbia macho katika usafirishwaji wa mchanga huo

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu