Tigo na mjasiriamali Boss yaja kukomboa wajasiriamali

In Kitaifa

Katika kuendelea kukuza utalii wa utamaduni hapa nchini kampuni ya Tigo kanda ya kaskazini imeendeleaa kuwaunga mkono wadau wa utalii na wajasitiamali wadogo

Kampuni hiyo pia imeshiriki katika maonyesho ya siku 3 ya Masai Festival ambayo yanaendelea katika viwanja vya Ngarinaro vilivyopo jinini Arusha lengo ni kuweza kuendelea kutoa elimu mbalimbali za tigo na kuwafikia wajasiriamali kwa karibu

Hata Hivyo huduma wanazozitoa ni pamoja na Tigo Business, Mjasiriamali Boss, ambapo wameweka huduma hizo ili kila mwananchi aweze kupata huduma na kutimiza malengo yake

Akizungumza Na vyombo vya Habari Daniel Menoya Meneja  wa Kanda mawasiliano ya Tigo amesema mtandao wa tigo itaendelea kushirikiana na jamii hasa katika kuufuta umaskini.

Kwa, upande wake Woinde Shisael Meneja Mawasiliano – Tigo Amesema kuwa kwa sasa Kampuni ya Tigo imefikia Asilimia 90 ℅ ya huduma, hiyo hapa nchini na pia imetoa shilingi Trilion 1 kutanua mtandao huo hapa nchini kwa kuwa wameshatanga 5G kwa kampuni hiyo Hata hivyo wamewataka wananchi kwenda viwanja vya Ngarinaro ili kuweza kujifunza masuala mbalimbali ya ujasiriamali, mitandao, na fedha ili kuweza kuepukana na changamoto mbalimbali

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Serikali ya Marekani yaichangia Tanzania bilioni 2.63

Serikali ya Marekani imetoa zaidi ya Dola za Marekani milioni moja, sawa na takribani Sh. biliooni 2.63 ili kusaidia

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu