Wafanyakazi 51 wakujitolea wala kiapo cha utumishi nchini Tanzania.

In Kitaifa

Wafanyakazi wa wapatao 51 wa kujitolea kutoka Taasisi ya Marekani ya Peace Corps wamekula kiapo cha utumishi wa kujitolea kwa muda miaka miwili nchini Tanzania katika sekta za afya na kilimo katika wilaya ishirini zikiwemo Iringa, Mufindi, Kondoa,Mbinga na Masasi.

Katika Hotuba yake jijini Dar es Salaam mara baada ya kuwaapisha Kaimu Balozi wa Marekani nchini Vincent Spera, amesema dhamira ya wafanyakazi hao kuimarisha ushirikiano kati ya Tanzania na Marekani pamoja na kusaidia jitihada za kimaendeleo za watanzania kwenye sekta mbalimbali.

Baadhi ya wafanyakazi wa kujitolea,wameelezea matuimaini yao ya kufanya kazi kwenye maeneo ambayo watapangiwa kwa kipindi hicho cha miaka miwili huku wakiahidi kufanya kazi hiyo kwa bidii hususan kwenye maeneo ya vijijini ambayo yanakabiliwa na changamoto kubwa ya upatikanaji wa huduma za afya.

Taasisi ya Peace Corps ni Serikali ya Marekani ambayo iliyoanzishwa na Rais John F. Kennedy mwaka 1961 hivi sasa ikiwa na zaidi ya wafanyakazi wa kujitolea wapatao Elfu themanini kwenye takriban nchi 60 duniani

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Serikali ya Marekani yaichangia Tanzania bilioni 2.63

Serikali ya Marekani imetoa zaidi ya Dola za Marekani milioni moja, sawa na takribani Sh. biliooni 2.63 ili kusaidia

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu