Waziri Mwigulu Nchemba atishiwa mshahara wake.

In Kitaifa

Bunge limeendelea na vuikao vyake jijini Dodoma ambapo
wabunge wameendelea kuchangia katika bajeti kuu ya serikali
2023/2024.


Moja ya mbunge aliyepata nafasi ya kutoa mawazo yake leo ni
mbunge wa jimbo la Magu Boniventura Kiswaga alichangia na
kueleza kuwa kama wapo waliomshauri waziri wa fedha katika
suala la kupunguza kodi ya mafuta ya kula yanayotoka nje na
kuongeza VAT kwa mafuta yanayozalishwa ndani hawamshauri
vizuri na kutishia kushika shilingi katika mshahara wake kama
hatobadili hilo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu