Borussia Dortmund Wapata ajali na Basi lao

In Michezo

Klabu ya Borussia Dortmund ya Ujerumani jana Jumanne ilipata majonzi baada ya kutokea kwa mlipuko katika basi lao lililokuwa linasafirisha wachezaji wake kuelekea uwanjani.

Dortmund ilitakiwa kucheza na As Monaco ya Ufaransa katika mchezo wa ligi ya mabingwa barani Ulaya (Uefa). Mechi hiyo ilighairishwa kutokana na mlipuko huo uliosababisha mchezaji mmoja wa timu hiyo Marc Bartra kuumia.

Hata hivyo mchezaji huyo ameshafanyiwa upasuaji wa mkono wake usiku wa April 11 baada ya kuvunjika mfupa kutokana na tukio hilo

Kwa mujibu wa mtandao wa BBC News umeripoti kuwa shambulizi hilo linahusishwa na kikundi cha Islamic State kutoka Syria. na mchezaji Marc Bartra ndio mchezaji pekee wa Dortmund aliyeumia katika tukio hilo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu