Mke wa Trump awanyoosha Gazeti la Daily Maily

In Mitindo

Hakika Mshahara wa Dhambi ni Mauti kama si Mauti basi Kilema.

Mke wa Rais wa Marekani Donald Trump, Bi Melania Trump, ameshinda kesi ya Kuchafuliwa jina na Gazeti Maarufu nchini Uingereza Liitwalo The Daily Mail.

Katika kesi ya msingi aliyokuwa ameifungua mwana mama huyo aliyoifungua September mwaka jana, alidai kwamba Gazeti hilo limemwandika habari ya uongo kuhusu kazi zake za Ulimwende na akadai Limuombe msamaha na kumlipa Fidia ya Dollar za Kimarekani milioni 150.

Hata hivyo baada ya Kesi hiyo kuunguruma iliamua alipwe Dollar Million 2.9.

Hatimaye gazeti hilo limemuomba mama huyo Msamaha na Kuahidi Kumlipa Fidia hiyo

“We accept that these allegations about Mrs. Trump are not true and we retract and withdraw them. We apologize to Mrs. Trump for any distress that our publication caused her,”  Daily Mail na Mail Online Wameyazungumza hayo

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Mkuu mpya wa chuo cha Arusha asimikwa.

Chuo kikuu cha Arusha kimemsimika mkuu mpya wa chuohicho wakati wa mahafali ya 16 ambayo yamefanyika chuonihapo.  Mkuu aliyeachia nafasi

Read More...

Naibu Waziri Silinde atoa maagizo mazito Musoma.

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe David Silindeamemuagiza Mkurugenzi wa Halmashauri ya Musoma VijijiniMkoa wa Mara, Msongela Palela

Read More...

Waziri mkuu abaini madudu ya ajabu mkuranga.

Waziri mkuu wa Tanzania Mheshimiwa Kassim Majaliwa,janaalifanya mkutano maalaum katika Wilya ya Mkuranga ambapoamebaini mambo kadhaa,likiwemo la watumishi wa

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu