Chadema jimbo la kibamba ya watetea wamachinga.

In Kitaifa, Siasa

Chama cha Demokrasia na maendeleo Chadema kupitia kwa
Mwenyekiti wa chama hicho katika jimbo la kibamba Ndugu
Ernest Mgawe leo wamezungumza na wanahabri na kuongelea
mambo mbali mbali.


Moja ya suala walilolizungumzia ni kuhusiana na miundombinu
mibovu ya barabara katika jimbo hilo,pamoja na Machinga
kuhamishwa katika maeneo yao kwa kuvunjiwa vibanda vyao
usiku.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu