Muswada wa bima ya afya kwa wote watua Bungeni.

In Kitaifa

Baada ya kukwama mara 2 kujadiliwa katika Bunge Muswada
wa sheria ya bima ya afya kwa wote,leo umesomwa kwa mara
ya pili Bungeni na Waziri wa Afya Mhe Ummy Mwalimu.
Akisoma Muswada huo Waziri Ummy,ameainisha marekebisho
ambayo wabunge waliyahitaji,ikiwemo kutokuwepo kwa chanzo
endelevu cha fedha kutekeleza mpango huo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu