Mwanri awataka Machiunga kuchukua vitambulisho.

In Uncategorized


Baada mkoa wa Tabora kufanya vizuri na kushika nafasi ya
kwanza kitaifa kwa 2019 katika zoezi la kugawa vitamburisho
vya wafanyabiashara wadogo,mkuu wa mkoa wa Tabora Aggrey
Mwanri ameanza ziara ya kuhamasisha kundi hilo kuchukua
vitamburisho hivyo.


Akiwa wilayani Nzega RC Mwanri amewataka wafanyabiashara
wadogo ambao hawana vitambulisho hivyo kuchangamkia zoezi
hilo ili kuepuka usumbufu hapo baadae.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu