Simba yatoa tamko kuhusu penalti mbili za Kagere…

In Michezo

Hassan Dilunga, kiungo mshambuliaji wa Simba amesema kuwa
kukosa kwa penalti kwa mshambuliaji wa Simba Meddie Kagere

ni sehemu ya mchezo ana imani atajifunza na kurejea kwenye
ubora wake.

Kagere mwenye mabao 14 kwenye Ligi Kuu Bara, ndani ya
mwezi Februari amekosa penalti mbili ambazo zilipanguliwa na
makipa alianza mbele ya Biashara United kwenye mchezo wa
Ligi Kuu Bara wakati Simba ikishinda mabao 3-1 na mchezo wa
pili ulikuwa wa Kombe la Shirikisho dhidi ya Stand United
wakati Smba ikitinga hatua ya robo fainali kwa ushindi wa
penalti 3-2 penalti yake ilipanguliwa.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu