Amjeruhi mpenzi wake kwa risasi wakiwa hotelini…

In Mahusiano


Polisi mkoani Geita inamshikilia mfanyabiashara Bw.Salum
Othman mkazi wa jijini Mwanza kwa tuhuma za kumjeruhi kwa
kumpiga risasi kwa bastola mpenzi wake Happyness Israel
wakiwa nyumba ya kulala wageni majira ya saa nne asubuhi
katika hoteli ya Kilimanjaro iliyopo mtaa wa Nyamalembo,kata
Mtakuja mjini Geita pamoja na kumjeruhi Meneja wa hoteli
hiyo Ndugu John Maftaa alipotaka kutoa msaada wa kumdhibiti
mtuhumiwa Salum Othman.
Taarifa hiyo imethibitishwa hapa mtaa wa mastory na Kamanda
wa Polisi Geita Mponjoli Mwabulambo huku Chanzo cha tukio
hilo kinadaiwa ni wivu wa mapenzi.


Mkurugenzi wa Hoteli Ndugu Paulo Limo yeye pia ameelezea
namna tukio lilivyotekea hotelini hapo.

Naye Kaimu Mganga mfawidhi katika hosptali ya rufaa Mkoani
Geita Dk,Shaban Massawe yeye amethibitisha kuwapokea
majeruhi wawili na pia ameelezea namna alivyowapokea
sambamba na hali zao.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu