Msanii wa Kenya, Jaguar akana shitaka la kuua vijana Wawili

In Burudani

Mwanamuziki Mashuhuri Nchini Kenya, Charles Njagua Kanyi anayejulikana Kisanii kwa jina la Jaguar amekana shitaka la kusababisha Vifo vya vijana wawili waendesha bodaboda kufuatia ajali iliyosababishwa na gari lake aina ya Range Rover Spot.

Katika ajali hiyo iliyotokea march 21 mwaka huu katika barabara ya sagana Makutano, ilisababisha Vifo vya watu wawili ambapo alikuwa mwendesha bodaboda na abiria wake.

Jaguar awachiliwa kwa dhamana ya shilingi 50,000 na mahakama ya Kirinyaga
Gari la Jaguar likiwa katika eneo la ajali hiyo

Akijibu Shtaka hilo jana Jumanne ya tarehe 11 katika mahakama ya Baricho iliyopo eneo la Kirinyaga, Pamoja na uchunguzi kuendelea kufanyika Jaguar alikana shtaka hilo akiwa na ujasiri wa kutosha tofauti na wiki tatu zilizopita ambapo pia alisomewa shitaka hilo na kuonekana kama mtu mwenye wasiwasi na mawazo muda wote akiwa mahakamani.

Jaguar ambaye anagombea Ubunge katika eneo bunge la Starehe ameonekana kupata upinzani mkubwa kutoka kwa wananchi wakisema kwamba amejiharibia kwa tukio hilo japokuwa yeye bado anaamini kwamba katika uchaguzi huo wa mwaka huu ataibuka Kidedea na kuingia Bungeni.

Kwa upande wa familia za waliopoteza maisha zinataka haki itendeke kwa usawa bila kuangalia jina la Jaguar na heshima aliyonayo katika Nchi ya Kenya.

Hata hivyo Jaguar aliachiwa kwa dhamana ya sh. 50,000 za kenya sawa na  shilingi 120,000 ya Tanzania  huku kesi hiyo ikiahirishwa hadi tarehe 8 June mwaka huu ambapo itakuwa ni miezi  miwili kabla ya uchaguzi.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu