Wanaochoma nyumba ili walipwe na bima kukamatwa.

In Kitaifa


Meneja wa shirika la bima ya taifa mkoa wa Arusha na Manyara
ndugu Johh Mdenye amesema kuwa shirika hilo litawachukulia
hatua wale wote wanaojitengenezea matukio ili waweze kulipwa
fidia na shirika hilo.


Ndugu mdeme ameyasema hayo katika mafunzo kwa maafisa
wa serikali katika mkoa wa Arusha kuhakikisha kuwa mali zote
za serikali zinakatia bima hususani katika mkoa wa Arusha.


Mtaa wa mastory tumeinasa sauti yake akizungumza mambo
kadha kuhusu mafauanzo ya bima waliyokuwa wakiyatoa,na
baadhi ya changamoto wanazokutana nazo ndani ya shirika hilo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Tanzania Breweries Public Limited Company (TBL) na Tanzania Red Cross Society kushirikiana kuimarisha usalama wa bodaboda 1600, kujenga jamii salama

Dar es Salaam, Tanzania. Kampuni ya TBL kupitia kampeni yake ya Cheers to Moderation, imesaini hati ya makubaliano na Tanzania Red Cross Society kwa lengo la

Read More...

MABELE AHITIMISHA MAFUNZO YA JKT KWA VIJANA

Mkuu wa Jeshi la Kujenga Taifa (JKT), Meja Jenerali Rajabu Mabele, leo Septemba 18, 2026, amehitimisha rasmi mafunzo ya

Read More...

Safari ya Messi na Lamine Yamal Iliyotikisa Historia ya Soka

Soka lina uwezo wa kuandika simulizi ambazo hata waandishi wa riwaya hawawezi kuzibuni. Fainali ya Kombe la Dunia kati

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu