Wanaochoma nyumba ili walipwe na bima kukamatwa.

In Kitaifa


Meneja wa shirika la bima ya taifa mkoa wa Arusha na Manyara
ndugu Johh Mdenye amesema kuwa shirika hilo litawachukulia
hatua wale wote wanaojitengenezea matukio ili waweze kulipwa
fidia na shirika hilo.


Ndugu mdeme ameyasema hayo katika mafunzo kwa maafisa
wa serikali katika mkoa wa Arusha kuhakikisha kuwa mali zote
za serikali zinakatia bima hususani katika mkoa wa Arusha.


Mtaa wa mastory tumeinasa sauti yake akizungumza mambo
kadha kuhusu mafauanzo ya bima waliyokuwa wakiyatoa,na
baadhi ya changamoto wanazokutana nazo ndani ya shirika hilo.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

TEMBO WAUA TENA KIGONIGONI

Aliyekuwa mwananchi wa Kijiji cha Kigonigoni Wilayani Mwanga Mkoani Kilimanjaro, Yonael Kaindu Maarufu kama Mzembi, ameshambuliwa na Kuuawa na

Read More...

Waziri wa zamani wa Msumbiji ahukumiwa kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi.

Msumbiji Alhamisi imemuhukumu waziri wa zamani kifungo cha miaka 16 jela kwa makosa ya ufisadi, ikiwa ni hukumu kali

Read More...

YANGA yasaini Mkataba mpya wa Udhamini na Sportpesa

KLABU ya Yanga SC, imesaini mkataba mpya wa Udhamini Mkuu na Kampuni ya kubashiri ya Sportpesa Tanzania, wenye thamani

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu