Yanga yawavaa mashabiki Wanaotukana Wachezaji.

In Michezo


Klabu ya Soka ya Yanga imewaonya mashabiki ambao
wanatumia muda wao kwenye vyombo vya habari kuwatukana
wachezaji na kupigana wenyewe kwa wenyewe.


Hayo yamejiri katika mchezo wa Yanga dhidi ya Azam FC
uliochezwa uwanja wa Taifa jijini Dar es Salaam na matokeo
kuwa suluhu ya bila kufungana.

Join Our Newsletter!

Get updates, news etc from us. Its simple just put in your email address.

You may also read!

Saba washikiliwa kwa tuhuma za mauaji ya hakimu.

Jeshi la Polisi mkoani Mbeya linawashikilia watu saba kwamauaji ya Hakimu Mkazi wa wilaya ya Handeni mkoani TangaJoachim Mwakyolo

Read More...

Ali Reza Akbari ahukumiwa kifo

Iran imemuhukumu kifo afisa mkuu wa zamani wa ulinzi baada kumkuta na hatia kwa mashtaka ya kuifanyia ujasusi Uingereza,

Read More...

Polisi wakamata usafiri uliotumika kuutupa mwili Chiloba

Miongoni mwa waliokamatwa ni watoto wawili huku mshukiwa mkuuJackton Odhiambo akikiri kumuua mwanamitindo huyo kwa usaidizi wawashirika wawili ambao

Read More...

Leave a reply:

Your email address will not be published.

Mobile Sliding Menu